@6971: QL32 khởi nguồn từ Bưu điện Bờ Hồ, qua Đinh Tiên Hoàng, Hàng Gai, Hàng Bông, Nguyễn Thái Học, Kim Mã, Cầu Giấy, Từ Liêm, Hoài Đức, Đan Phượng, Phúc Thọ (Thị trấn Ngọc Tảo), Sơn Tây, qua cầu Trung Hà...Kết thúc tại Ngã ba Bình Lư (bản Huổi Ke) trên đất Lai Châu, gặp QL 4D.
Vậy là đường nào cũng về
hồ gươm đúng không anh chienc3 , hihi .
Anh TMH đi tìm
em tín dụng ấy chứ tìm
bà tín dụng làm chi , hihi . Mấy
bà tín dụng thì cứ bảo gom tiền vào, còn mấy
em tín dụng thì cứ bảo chi tiền ra không hà
, nên khác xa nhau mà anh ,