Em copi qua cho các bác "ngâm cứu"
.
***(*)88
Kính chào các bác,tháng 7 này mấy chiến hữu 302 sẽ có chuyến hành quân về “Chiến trường xưa”,thấy mấy bác “Hươu” bàn chuyện tìm con cháu coi bộ hơi xôm nên em xin chép lại tờ thông báo này cũng như một lời mời đến mấy bác,bác nào còn gân thì cứ vác ba lô “…Ngày mai tôi sẽ lên đường…” nhé..! Chúc mấy bác luôn vui vẽ!
* Thời gian đi 6 ngày 5 đêm, từ sáng 24/7/2015 về tới TP.HCM chiều ngày 29/7/2015.
* Chi phí trọn gói cho chuyến đi là : 6.000.000 đồng / người.
* Thời hạn đăng ký là từ nay đến 15/7/2015.
Bác nào quan tâm xin liên hệ anh Bùi Hạnh, điện thoại số : 0938 494 678.
****
CHƯƠNG TRÌNH THAM QUAN
* Ngày thứ 1: 5 giờ sáng ngày 24/7/2015 xuất phát đi tại TP.HCM.
❖ Qua cửa khẩu Mộc Bài ăn sáng.
❖ Tới Kông Pông Chàm ăn trưa.
❖ Chiều tới Siêm Riệp nhận phòng, ăn tối xong (tự do tham quan Siêm Riệp về đêm)
* Ngày thứ 2 : ngày 25/7/2015, 6 giờ sáng tập trung ăn sáng.
❖ Ăn sáng xong đi tham quan tự do (bằng xe ôm hoặc xe túc túc - chi phí tự túc)
❖ 12 giờ có mặt ở khách sạn trả phòng và vào hồ Barai ăn cơm trưa.
❖ Sau ăn trưa, tham quan hồ Barai rồi hành quân vào Biên giới, qua các địa danh Kra Lanh, Chong Kan, Sàm Rông.
❖ Ăn chiều và nhận phòng nghỉ tại Sàm Rông.
* Ngày thứ 3: ngày 26/7/2015, 7 giờ sáng trả phòng, ăn sáng.
❖ Đi tham quan chợ Sàm Rông rồi hành quân vào các điểm : Tôlixô, Cướcmon, Âmpin, Phum Ku, rồi quay ra SàmRông ăn trưa.
❖ Ăn trưa xong, đoàn tiếp tục hành quân vào biên giới đi qua các địa danh : Phum CaTum, Pàong, Núi Coóc.
❖ Ăn tối và nhận phòng nghỉ tại ÔsaMách.
* Ngày thứ 4 : 27/7/2015, 7 giờ sáng ăn sáng
❖ Tập trung ra miếu dọn dẹp và cúng anh em Liệt sỹ.
❖ Đi tự do (về chốt 1 và 2; đi qua Thái Lan - do anh Phương trắng dẫn đường; đi BangtàVeng -cứ điểm F912 - phương tiện đi bằng xe ôm, tự túc).
❖ Chiều tập trung về khách sạn ăn uống và nghỉ ngơi –
(nếu thích thì đi tìm vận may, hiện nay ÔsaMách còn có cả casino)
* Ngày thứ 5 : 28/7/2015, 7 giờ tập trung ăn sáng, trả phòng.
❖ Về SiêmRiệp trên đường về xe đi qua các cứ điểm : ChơRưng, AlongVeng, Núi Hồng.
❖ Cơm trưa ăn dọc đường, chiều về SiêmRiệp nhận phòng.
❖ Ăn tối với điệu múa ÁpSaRa.
(Ở SiêmRiệp có phố Tây balô, anh em thích thì thả bộ tham quan về đêm)
* Ngày thứ 6 : 29/7/2015, 6 giờ sáng trả phòng, ăn sáng xong chia tay SiêmRiệp.
❖ Ăn trưa trên đường về.
❖ Chiều qua cửa khẩu Mộc Bài về tới Trảng Bàng
❖ Bánh tráng Trảng Bàng là món chia tay của đoàn.
❖ Chiều tối về tới TP.HCM là kết thúc chuyến đi.